Chia sẻ
Sailing Doodles Sailing Doodles
thuê bao
479,000
Lượt xem video
249,300,471
số lượng video
673
Quốc gia
Thể loại
Youtuber từ
2016
Chia sẻ nó, nếu bạn thích nó

Sailing Doodles thống kê kênh Youtube

Sailing Doodles
thuê bao
479,000
Lượt xem video
249,300,471
số lượng video
673
Thu nhập ước tính trong 30 ngày qua
$ 1.09K - $ 6.53K
1,000
ngày 7 cuối cùng
thuê bao
3,000
ngày 30 cuối cùng
6,000
ngày 90 cuối cùng
408,432
ngày 7 cuối cùng
Lượt xem video
2,902,753
ngày 30 cuối cùng
7,842,190
ngày 90 cuối cùng
Ngày Lượt xem video thu nhập ước tính
01.12.2022 Thu +408,432 $ 153 - $ 918
28.11.2022 Mon +262,765 $ 98 - $ 591
24.11.2022 Thu +329,602 $ 123 - $ 741
21.11.2022 Mon +320,327 $ 120 - $ 720
19.11.2022 Sat +466,508 $ 174 - $ 1.05K
17.11.2022 Thu +395,619 $ 148 - $ 890
13.11.2022 Sun +264,935 $ 99 - $ 596
10.11.2022 Thu +316,247 $ 118 - $ 711
07.11.2022 Mon +138,318 $ 51 - $ 311
05.11.2022 Sat +208,298 $ 78 - $ 468
02.11.2022 Wed +260,288 $ 97 - $ 585
30.10.2022 Sun +168,017 $ 63 - $ 378
27.10.2022 Thu +238,844 $ 89 - $ 537
24.10.2022 Mon +315,352 $ 118 - $ 709