Chia sẻ
PewDiePie Pew Die Pie
thuê bao
111,000,000
Lượt xem video
28,420,800,236
số lượng video
4491
Thể loại
Youtuber từ
2010
Tuổi tác
32
Sinh nhật
24.10.1989
Zodiac
Bò Cạp
Chia sẻ nó, nếu bạn thích nó

PewDiePie thống kê kênh Youtube

PewDiePie
thuê bao
111,000,000
Lượt xem video
28,420,800,236
số lượng video
4491
Thu nhập ước tính trong 30 ngày qua
$ 23.4K - $ 140K
0
ngày 7 cuối cùng
thuê bao
0
ngày 30 cuối cùng
0
ngày 90 cuối cùng
7,669,011
ngày 7 cuối cùng
Lượt xem video
62,382,912
ngày 30 cuối cùng
179,346,056
ngày 90 cuối cùng
Ngày Lượt xem video thu nhập ước tính
06.07.2022 Wed +7,669,011 $ 2.88K - $ 17.3K
02.07.2022 Sat +9,174,093 $ 3.44K - $ 20.6K
28.06.2022 Tue +9,883,718 $ 3.71K - $ 22.2K
23.06.2022 Thu +3,448,086 $ 1.29K - $ 7.76K
20.06.2022 Mon +4,071,840 $ 1.53K - $ 9.16K
17.06.2022 Fri +12,295,969 $ 4.61K - $ 27.7K
12.06.2022 Sun +3,631,426 $ 1.36K - $ 8.17K
10.06.2022 Fri +12,208,769 $ 4.58K - $ 27.5K
06.06.2022 Mon +5,526,416 $ 2.07K - $ 12.4K
02.06.2022 Thu +11,433,101 $ 4.29K - $ 25.7K
29.05.2022 Sun +13,188,786 $ 4.95K - $ 29.7K
23.05.2022 Mon +22,824,432 $ 8.56K - $ 51.4K
15.05.2022 Sun +7,237,936 $ 2.71K - $ 16.3K
11.05.2022 Wed +9,422,150 $ 3.53K - $ 21.2K