Chia sẻ
Mauro Cezar Mauro Cezar
thuê bao
411,000
Lượt xem video
56,374,693
số lượng video
904
Quốc gia
Thể loại
Youtuber từ
2011
Chia sẻ nó, nếu bạn thích nó

Mauro Cezar thống kê kênh Youtube

Mauro Cezar
thuê bao
411,000
Lượt xem video
56,374,693
số lượng video
904
Thu nhập ước tính trong 30 ngày qua
$ 1.55K - $ 9.32K
4,667
ngày 7 cuối cùng
thuê bao
20,000
ngày 30 cuối cùng
60,000
ngày 90 cuối cùng
966,938
ngày 7 cuối cùng
Lượt xem video
4,144,020
ngày 30 cuối cùng
12,432,060
ngày 90 cuối cùng
Ngày Lượt xem video thu nhập ước tính
26.02.2020 Wed +414,402 $ 155 - $ 932
23.02.2020 Sun +337,906 $ 126 - $ 760
20.02.2020 Thu +105,289 $ 39 - $ 236
19.02.2020 Wed +413,543 $ 155 - $ 930
14.02.2020 Fri +145,818 $ 54 - $ 328
12.02.2020 Wed +140,076 $ 52 - $ 315
10.02.2020 Mon +82,601 $ 30 - $ 185
09.02.2020 Sun +226,393 $ 84 - $ 509
06.02.2020 Thu +299,748 $ 112 - $ 674
02.02.2020 Sun +188,347 $ 70 - $ 423
31.01.2020 Fri +440,176 $ 165 - $ 990
28.01.2020 Tue +313,386 $ 117 - $ 705
26.01.2020 Sun +169,396 $ 63 - $ 381
24.01.2020 Fri +219,145 $ 82 - $ 493