Chia sẻ
LubaTV Luba Tv
thuê bao
8,650,000
Lượt xem video
1,392,824,037
số lượng video
797
Quốc gia
Thể loại
Youtuber từ
2010
Chia sẻ nó, nếu bạn thích nó

LubaTV thống kê kênh Youtube

LubaTV
thuê bao
8,650,000
Lượt xem video
1,392,824,037
số lượng video
797
Thu nhập ước tính trong 30 ngày qua
$ 5.19K - $ 31.1K
0
ngày 7 cuối cùng
thuê bao
10,000
ngày 30 cuối cùng
40,000
ngày 90 cuối cùng
999,825
ngày 7 cuối cùng
Lượt xem video
13,844,371
ngày 30 cuối cùng
42,187,498
ngày 90 cuối cùng
Ngày Lượt xem video thu nhập ước tính
04.07.2022 Mon +999,825 $ 374 - $ 2.25K
01.07.2022 Fri +2,907,359 $ 1.09K - $ 6.54K
25.06.2022 Sat +1,471,294 $ 551 - $ 3.31K
22.06.2022 Wed +2,107,167 $ 790 - $ 4.74K
19.06.2022 Sun +1,879,590 $ 704 - $ 4.23K
16.06.2022 Thu +2,541,216 $ 952 - $ 5.72K
11.06.2022 Sat +1,937,920 $ 726 - $ 4.36K
07.06.2022 Tue +3,555,223 $ 1.33K - $ 8K
02.06.2022 Thu +2,445,605 $ 917 - $ 5.5K
29.05.2022 Sun +1,609,661 $ 603 - $ 3.62K
26.05.2022 Thu +4,758,216 $ 1.78K - $ 10.7K
16.05.2022 Mon +1,498,810 $ 562 - $ 3.37K
11.05.2022 Wed +1,480,485 $ 555 - $ 3.33K
06.05.2022 Fri +8,654,894 $ 3.25K - $ 19.5K