Chia sẻ
Linh Nhi Family Linh Nhi Family
thuê bao
9,430,000
Lượt xem video
6,988,871,927
số lượng video
2102
Quốc gia
Thể loại
Youtuber từ
2017
Chia sẻ nó, nếu bạn thích nó

Linh Nhi Family thống kê kênh Youtube

Linh Nhi Family
thuê bao
9,430,000
Lượt xem video
6,988,871,927
số lượng video
2102
Thu nhập ước tính trong 30 ngày qua
$ 30.2K - $ 181K
10,000
ngày 7 cuối cùng
thuê bao
50,000
ngày 30 cuối cùng
230,000
ngày 90 cuối cùng
14,256,203
ngày 7 cuối cùng
Lượt xem video
80,427,539
ngày 30 cuối cùng
299,526,560
ngày 90 cuối cùng
Ngày Lượt xem video thu nhập ước tính
11.07.2024 Thu +14,256,203 $ 5.35K - $ 32.1K
07.07.2024 Sun +12,041,661 $ 4.52K - $ 27.1K
04.07.2024 Thu +17,597,932 $ 6.6K - $ 39.6K
30.06.2024 Sun +9,643,428 $ 3.62K - $ 21.7K
27.06.2024 Thu +8,494,779 $ 3.19K - $ 19.1K
23.06.2024 Sun +18,393,536 $ 6.9K - $ 41.4K
15.06.2024 Sat +13,980,120 $ 5.24K - $ 31.5K
09.06.2024 Sun +9,026,315 $ 3.38K - $ 20.3K
06.06.2024 Thu +7,990,118 $ 3K - $ 18K
04.06.2024 Tue +14,108,182 $ 5.29K - $ 31.7K
30.05.2024 Thu +22,264,252 $ 8.35K - $ 50.1K
25.05.2024 Sat +18,215,902 $ 6.83K - $ 41K
20.05.2024 Mon +23,176,750 $ 8.69K - $ 52.1K
15.05.2024 Wed +37,091,223 $ 13.9K - $ 83.5K