Chia sẻ
HolaSoyShannon Hola Soy Shannon
thuê bao
502,000
Lượt xem video
34,518,339
số lượng video
111
Quốc gia
Thể loại
Youtuber từ
2019
Chia sẻ nó, nếu bạn thích nó

HolaSoyShannon thống kê kênh Youtube

HolaSoyShannon
thuê bao
502,000
Lượt xem video
34,518,339
số lượng video
111
Thu nhập ước tính trong 30 ngày qua
$ 508 - $ 3.05K
1,556
ngày 7 cuối cùng
thuê bao
8,000
ngày 30 cuối cùng
24,000
ngày 90 cuối cùng
274,747
ngày 7 cuối cùng
Lượt xem video
1,356,163
ngày 30 cuối cùng
4,597,138
ngày 90 cuối cùng
Ngày Lượt xem video thu nhập ước tính
25.09.2021 Sat +353,245 $ 132 - $ 794
16.09.2021 Thu +180,157 $ 67 - $ 405
09.09.2021 Thu +360,153 $ 135 - $ 810
04.09.2021 Sat +462,608 $ 173 - $ 1.04K
28.08.2021 Sat +729,579 $ 273 - $ 1.64K
14.08.2021 Sat +331,952 $ 124 - $ 746
05.08.2021 Thu +579,173 $ 217 - $ 1.3K
24.07.2021 Sat +670,200 $ 251 - $ 1.51K
14.07.2021 Wed +930,071 $ 348 - $ 2.09K
03.07.2021 Sat +526,556 $ 197 - $ 1.18K
23.06.2021 Wed +941,491 $ 353 - $ 2.12K
13.06.2021 Sun +409,408 $ 153 - $ 921
05.06.2021 Sat +435,371 $ 163 - $ 979
26.05.2021 Wed +403,695 $ 151 - $ 908