Chia sẻ
BichTV Bich Tv
thuê bao
291,000
Lượt xem video
80,603,257
số lượng video
247
Quốc gia
Thể loại
Youtuber từ
2017
Chia sẻ nó, nếu bạn thích nó

BichTV thống kê kênh Youtube

BichTV
thuê bao
291,000
Lượt xem video
80,603,257
số lượng video
247
Thu nhập ước tính trong 30 ngày qua
$ 2.13K - $ 12.8K
4,200
ngày 7 cuối cùng
thuê bao
18,000
ngày 30 cuối cùng
54,000
ngày 90 cuối cùng
1,326,222
ngày 7 cuối cùng
Lượt xem video
5,683,809
ngày 30 cuối cùng
17,051,426
ngày 90 cuối cùng
Ngày Lượt xem video thu nhập ước tính
19.04.2020 Sun +9,473,014 $ 3.55K - $ 21.3K
29.02.2020 Sat +189,256 $ 70 - $ 425
28.02.2020 Fri +673,024 $ 252 - $ 1.51K
24.02.2020 Mon +178,164 $ 66 - $ 400
23.02.2020 Sun +178,184 $ 66 - $ 400
22.02.2020 Sat +184,852 $ 69 - $ 415
21.02.2020 Fri +173,093 $ 64 - $ 389
20.02.2020 Thu +168,729 $ 63 - $ 379
19.02.2020 Wed +262,364 $ 98 - $ 590
18.02.2020 Tue +171,463 $ 64 - $ 385
17.02.2020 Mon +196,187 $ 73 - $ 441
16.02.2020 Sun +155,153 $ 58 - $ 349
15.02.2020 Sat +132,654 $ 49 - $ 298
14.02.2020 Fri +145,840 $ 54 - $ 328