Chia sẻ
GhostUEP Ghost Uep
thuê bao
298,000
Lượt xem video
20,707,734
số lượng video
631
Quốc gia
Thể loại
Youtuber từ
2014
Chia sẻ nó, nếu bạn thích nó

GhostUEP thống kê kênh Youtube

GhostUEP
thuê bao
298,000
Lượt xem video
20,707,734
số lượng video
631
Thu nhập ước tính trong 30 ngày qua
$ 580 - $ 3.48K
2,579
ngày 7 cuối cùng
thuê bao
11,053
ngày 30 cuối cùng
18,000
ngày 90 cuối cùng
361,188
ngày 7 cuối cùng
Lượt xem video
1,547,947
ngày 30 cuối cùng
2,127,103
ngày 90 cuối cùng
Ngày Lượt xem video thu nhập ước tính
09.05.2020 Sat +980,366 $ 367 - $ 2.21K
20.04.2020 Mon +1,146,737 $ 430 - $ 2.58K
22.03.2020 Sun +327,082 $ 122 - $ 735
16.02.2020 Sun +12,449 $ 4 - $ 28
15.02.2020 Sat +56,078 $ 21 - $ 126
10.02.2020 Mon +18,821 $ 7 - $ 42
08.02.2020 Sat +20,522 $ 7 - $ 46
05.02.2020 Wed +7,045 $ 2 - $ 15
04.02.2020 Tue +11,548 $ 4 - $ 25
02.02.2020 Sun +14,508 $ 5 - $ 32
31.01.2020 Fri +19,000 $ 7 - $ 42
29.01.2020 Wed +2,859 $ 1 - $ 6
28.01.2020 Tue +16,603 $ 6 - $ 37
26.01.2020 Sun +21,235 $ 7 - $ 47