Chia sẻ
De Placa De Placa
thuê bao
505,000
Lượt xem video
80,020,765
số lượng video
2521
Quốc gia
Thể loại
Youtuber từ
2017
Chia sẻ nó, nếu bạn thích nó

De Placa thống kê kênh Youtube

De Placa
thuê bao
505,000
Lượt xem video
80,020,765
số lượng video
2521
Thu nhập ước tính trong 30 ngày qua
$ 3.11K - $ 18.6K
14,000
ngày 7 cuối cùng
thuê bao
60,000
ngày 30 cuối cùng
180,000
ngày 90 cuối cùng
1,933,785
ngày 7 cuối cùng
Lượt xem video
8,287,650
ngày 30 cuối cùng
24,862,950
ngày 90 cuối cùng
Ngày Lượt xem video thu nhập ước tính
05.03.2020 Thu +276,255 $ 103 - $ 621
04.03.2020 Wed +359,074 $ 134 - $ 807
03.03.2020 Tue +318,684 $ 119 - $ 717
02.03.2020 Mon +244,589 $ 91 - $ 550
01.03.2020 Sun +207,542 $ 77 - $ 466
29.02.2020 Sat +269,480 $ 101 - $ 606
28.02.2020 Fri +372,022 $ 139 - $ 837
27.02.2020 Thu +278,948 $ 104 - $ 627
26.02.2020 Wed +254,567 $ 95 - $ 572
25.02.2020 Tue +72,898 $ 27 - $ 164
24.02.2020 Mon +77,351 $ 29 - $ 174
23.02.2020 Sun +100,485 $ 37 - $ 226
22.02.2020 Sat +218,150 $ 81 - $ 490
21.02.2020 Fri +262,440 $ 98 - $ 590