Chia sẻ
ESL Counter-Strike Esl Counter Strike
thuê bao
1,150,000
Lượt xem video
44,794,074
số lượng video
997
Quốc gia
Thể loại
Youtuber từ
2016
Chia sẻ nó, nếu bạn thích nó

ESL Counter-Strike thống kê kênh Youtube

ESL Counter-Strike
thuê bao
1,150,000
Lượt xem video
44,794,074
số lượng video
997
Thu nhập ước tính trong 30 ngày qua
$ 1.09K - $ 6.53K
12,728
ngày 7 cuối cùng
thuê bao
54,546
ngày 30 cuối cùng
163,637
ngày 90 cuối cùng
677,028
ngày 7 cuối cùng
Lượt xem video
2,901,546
ngày 30 cuối cùng
8,704,637
ngày 90 cuối cùng
Ngày Lượt xem video thu nhập ước tính
16.03.2020 Mon +2,127,800 $ 797 - $ 4.79K
23.02.2020 Sun +56,529 $ 21 - $ 127
20.02.2020 Thu +20,144 $ 7 - $ 45
19.02.2020 Wed -52,719 $ -19 - $ -118
15.02.2020 Sat +165,764 $ 62 - $ 372
12.02.2020 Wed -62,199 $ -23 - $ -139
11.02.2020 Tue +34,567 $ 12 - $ 77
10.02.2020 Mon -13,068 $ -4 - $ -29
06.02.2020 Thu -79,532 $ -29 - $ -178
02.02.2020 Sun +447,371 $ 167 - $ 1.01K
31.01.2020 Fri +81,025 $ 30 - $ 182
28.01.2020 Tue +35,556 $ 13 - $ 80
26.01.2020 Sun +35,156 $ 13 - $ 79
24.01.2020 Fri +47,979 $ 17 - $ 107